ราคา 54900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1483783.78 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Ideo Verve Ratchaprarop | ไอดิโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ | ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

Tangroup Realestate
0622898944
2019-01-31 15:15:41.0
เลขที่ประกาศ: 273680

พื้นที่โครงการ:
1005.9 ตร.วา
จำนวนชั้น:
34 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
447 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Ideo Verve Ratchaprarop 47.2sqm 1ห้องนอน ราคา 4949000 บาท คอนโดใกล้ Airport link - คอนโด ขาย
Ideo Verve Ratchaprarop | ไอดิโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ | ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 34

จำนวนห้อง: 447

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 2 แบบ

แบบ 1 Bedroom
31.50 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
68.50 sqm.

แบบ 1 Bedroom

31.50
2780000.00

แบบ 2 Bedrooms

68.50
5130000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

P12CR2206007 Ideo Verve Ratchaprarop 1 Bed Price 18,000 Baht

เลขที่: 407184
2022-08-10 11:31:22.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

incube

0896669464

ขาย 18000.00 บาท

P12CR2012004 For Sale Ideo Verve Ratchaprarop 1 Bed 4.19 Mb

เลขที่: 381262
2021-12-28 11:07:14.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

incube

0896669464

ขาย 4190000.00 บาท